Italian, Italiano

SFP AOC

Ikaw ay dito: tahanan -> produkto -> SFP Plus Cable -> SFP AOC
Itinatag noong Taiwan, www.lancabletaiwan.com, Isang propesyonal na tagagawa, tagapagtustos ng SFP AOC May malawak na hanay ng mga linya ng produkto. Matagumpay na namin ang marketed at na-export ang aming mga produkto sa ibang bansa. Patuloy naming makabuluhang mga pamumuhunan sa pananaliksik at pag-unlad upang makabuo ng mga produkto sa pinakamataas na posibleng mga pamantayan ng kalidad at kahusayan. Ito ay magiging iyong pagpili karunungan upang makipagtulungan sa negosyo sa amin. Taos-puso kaming umaasa na maging ang iyong pinakamahusay na kasosyo sa negosyo. Huwag mag-atubiling at makipag-ugnay sa amin sa lalong madaling panahon sa iyo!
SFP AOC

modelo:
SFP AOC
10Gtek ni SFP+ Aktibong Optical Cable (AOC) ay isang 10Gbps solusyon upang 10G Ethernet, at mataas-pagganap computing application. Ang integrated cable nagpapadala ng 10Gbps data sa bawat direksyon sa ibabaw ng maluwag na tube fiber sa distansya ng hanggang sa 100m. AOC ay SFP+ MSA pagsunod, mababa ang paggamit ng kuryente at magaan ang timbang.
Magkatugma sa: Cisco, arista, HP, halaman ng dyuniper, Extreme, magkakatulad Telesis, pandayan, Force10, Alcatel-Lucent... at higit pa

Application
  • Mataas na Pagganap ng Computing Cluster
  • Server, Lilipat, Imbakan, at
  • Panghihimasok Network Card (NICs)
  • Datacom at Telecom switch o router koneksyon backplane
  • Mataas na pagganap computing magkabit

Mismong Katangian:
  • 10GB/serial optical interface s
  • Suportahan ang mga digital na mga diagnostic monitoring para sa temperatura module, Vcc, Rx input kapangyarihan, Tx_Disable at Rx_LOS
  • RoHS compliant
  • 850nm mataas-bilis VCSEL at PIN receiver
  • Temperatura ng operasyon ng Kaso: 0~70°C
  • Hot pluggable
  • Walang asawa 3.3Supply ng kapangyarihan V
  • Mababang Power Consumption
  • Metal lakipan para sa mas mababang Emi
  • Haba:0.5m / 1m / 2m / 3m / 4m / 5M / 7m /10m / 20M / 30M / 50m / 100m /300m
  • 0.5m~100m: OM2 MM fiber
  • 100m~300m: OM3 MM fiber


Enquiry Ngayon +Enquiry Ngayon -
Magandang kalidad, mapagkumpitensya presyo

SFP AOC

. Bilang isang perpektong exporters at mga tagagawa, palagi naming panatilihin up ang aming kalidad ayon sa mga pamantayan mundo kinakailangan.
prompt deliveries sa loob ng stipulated oras ng paghahatid.